Tiếp đoàn có: GS.TS. Trần Văn Chứ – Hiệu trưởng; PGS.TS. Phạm Minh Toại – Phó Hiệu trưởng; Trưởng, phó các đơn vị chức năng.
Về phía Đại học Thái Nguyên có: PGS.TS. Nguyễn Hữu Công – Phó Giám đốc Đại học Thái Nguyên, Tổng biên tập Tạp chí Khoa học và Công nghệ, Giám đốc Trung tâm đào tạo từ xa; TS. Đỗ Như Tiến – Phó Ban đào tạo Đại học Thái Nguyên; TS. Đoàn Đức Hải – Phó Giám đốc Trung tâm đào tạo từ xa; TS. Tạ Thành Nam – Chuyên viên Ban Đào tạo; ThS. Trần Thị Quỳnh Trang – Phụ trách Kế toán Trung tâm đào tạo từ xa; ThS. Ngô Thị Vân -Trưởng bộ Phận Hành chính tổng hợp – Trung tâm đào tạo từ xa.
Tại buổi làm việc, Hai bên đã trao đổi thảo luận về các lĩnh vực hợp tác trong thời gian tới về: Công tác phối hợp đào tạo từ xa giữa Đại học Thái Nguyên và Trường Đại học Lâm nghiệp; Đào tạo Sau đại học; Nghiên cứu khoa học; Tạp chí Khoa học Công nghệ; Văn bằng Chứng chỉ…
Một số hình ảnh buổi làm việc
![](https://vnuf.edu.vn/wp-content/uploads/2022/06/GS-TS-Tran-Van-Chu.jpg)
GS.TS. Trần Văn Chứ – Hiệu trưởng phát biểu
![](https://vnuf.edu.vn/wp-content/uploads/2022/06/PGS-TS-Nguyen-Huu-Cong.jpg)
PGS.TS. Nguyễn Hữu Công – Phó Giám đốc Đại học Thái Nguyên phát biểu
![](https://vnuf.edu.vn/wp-content/uploads/2022/06/PGS-TS-Pham-Minh-Toai.jpg)
PGS.TS. Phạm Minh Toại – Phó Hiệu trưởng phát biểu
![](https://vnuf.edu.vn/wp-content/uploads/2022/06/PGS-TS-Ha-Van-Huan.jpg)
PGS.TS. Hà Văn Huân – Trưởng phòng Đào tạo phát biểu
![](https://vnuf.edu.vn/wp-content/uploads/2022/06/lam-viec-voi-dai-hoc-thai-nguyen2.jpg)
![](https://vnuf.edu.vn/wp-content/uploads/2022/06/lam-viec-voi-dai-hoc-thai-nguyen.jpg)
Đoàn công tác chụp ảnh lưu niệm
![](https://vnuf.edu.vn/wp-content/uploads/2022/06/doan-cong-tac-tham-rung-thuc-nghiem.jpg)
Đoàn thăm quan Rừng thực nghiệm Trường Đại học Lâm nghiệp